Hatimaye!


Watu wa Mombasa tumepata sauti mpya ya mtandao. Hatutaogopa, tutatoboa na wala hatutaficha.

Blog hii itakuwa ndio chimbuko la habari moto moto za hapa Mombasa na Pwani kwa ujumla. For all the latest gossip, check back here frequently.

Kama una TIPS zozote tamu za udaku, nitumie ujumbe mfupi kwa mombasa411@gmail.com

Maswala yote yataangaziwa, iwe ni waandishi habari, wasanii, wana maofisi, Manispaa na wengine wengi, yote yataangaziwa……

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s

Up ↑

%d bloggers like this: