Rico, Suzuki: Malumbano baina ya wazazi yalaza ndoto ya biashara


Wasanii Rico na Suzuki wanafahamika vyema kwa mistari laini na kufana kwao katika mziki huu wa kizazi kipya.

Rico Na Suzuki, licha ya kwamba ni marafiki wa dhati, sasa wanajipata katika njia panda baada ya ndoto yao ya kujiendeleza kibiashara kukumbwa na misukosuko, kutokana na kutoelewana kwa mama zao.

Mapema mwaka jana, Rico na Suzuki walifungua hoteli ya maankuli katika eneo la Bamburi, kwenye barabara inayoingia Lakeview.

Walikodi maduka mawili na kuanzisha biashara hiyo huku wakiwaweka wazazi wao kama wasimamizi….jambo ambalo limebainika sasa kuwa kosa kubwa.

Baada ya wiki chache, malumbano yaliibuka huku Mamake Rico na Suzuki wakijamishana “Laivu laivu” hadharani, na kupelekea kudidimia kwa biashara.

Mdokezi wetu anatufahamisha kwamba kwa sasa biashara hiyo imeanguka huku wakilazimika kurejesha mlango mmoja wa duka kwa mwenyewe na kubakia na mmoja…..

Suzuki akifanya vitu vyake

Mamake Rico amejiondoa katika mradi huo.

Letu ni jicho tu.

2 thoughts on “Rico, Suzuki: Malumbano baina ya wazazi yalaza ndoto ya biashara

Add yours

  1. Mambo gani mnaleta aibu sasa kakazangu katika fani ya Mombasani? mmeenukia sasa kaka naomba muelewane..au vipi? naamini mtayasuluhisha.

    Like

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s

Up ↑

%d bloggers like this: