EIIIII YAWAAA!! TABIA MBAYA ZA KAKAMEGA!!!!

Posted on February 25, 2011

15



Bustani ya Muliro iliyopo Kamamega inasemekana imegeuzwa na kuwa Lojing….watu wanakwachuana LIVE LIVE!! Jua utosini!!!

Hizi picha zilinaswa katika Bustani hiyo na hakika ulimwengu umeharibika!!

Dooo Hii ni kali.

 

Mamake Mtu: Tafakari ya Penzi........

Ngotha yavuliwa......Step 1

What a Shame.....Cheki jamaa anavyosorora....

Doo!! And the man dissapeared....Hii ni aibu ya Kitaifa.

Utanilipa Pesa Ngapi?......kaka vya bure hamnaa....

Hii ni Kali....do!

This is stupidity....kavu kavu!!! No wonder ukimwi unashamiri...

Polisi wanachotewa chao na shughuli inaendelea.......

OMG!!

For God's sake this is a PUBLIC park weweee!!

We urge the government to stop this vicee!!